Notice: Array to string conversion in /home/vmnews/domains/vartmanmaharashtra.in/public_html/wp-includes/shortcodes.php on line 356

Parambir Singh यांचे पाय खोलात;गृहमंत्रालयातील गोपनीय फाईल निकटवर्तीय संजय पुनामियांच्या मोबाईलमध्ये

Array<p><strong>मुंबई :</strong>&nbsp;चौकशीच्या फेऱ्यात अडकलेल्या&nbsp;<a href="https://marathi.abplive.com/topic/parambir-singh"><strong>परमबीर सिंह</strong></a>&nbsp;यांचे पाय खोलात अडकल्याचं स्पष्ट झालं आहे. गृहमंत्रालयातील एक अत्यंत गोपनीय फाईल चोरीला गेली असून ती परमबीरांचे निकटवर्तीय असलेल्या संजय पुनामिया यांच्या मोबाईलमध्ये आढळली आहे. परमबीर सिंहांना गुन्ह्यात मदत करण्यासाठी ही फाईल चोरल्याचा संशय पोलिसांना असून या प्रकरणी संजय पुनामिया यांच्याविरोधात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.&nbsp;</p>
<p>राज्यातील गृहविभाग आणि केंद्रीय तपास सस्थांमधील गोपनीय पत्रव्यवहार खाजगी व्यक्तीच्या कस्टडीत कसा गेला असा सवाल विचारला जात आहे. मुंबईचे माजी पोलीस आयुक्त परमबिर सिंह यांच्या कारवाई संदर्भातील गृहविभागातील ही फाईल असल्याची माहिती समोर आली आहे. परमबिर सिंह यांचे मानले जाणारे निकवर्तीय संजय पुनामिया आणि इतर आरोपींच्या विरोधात मरीन ड्राईव्ह पोलीस स्टेशनमध्ये गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.&nbsp;</p>Source link

Latest articles

Related articles

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here