Notice: Array to string conversion in /home/vmnews/domains/vartmanmaharashtra.in/public_html/wp-includes/shortcodes.php on line 356

Gunaratna Sadavarte on ST Strike : शरद पवारांकडून पोलिस प्रशासनाचा गेैरवापर

ArrayST Strike  : गेल्या 15 दिवसांपासून राज्यात सुरु असलेल्या एसटी कर्मचाऱ्यांचा संप मिटावा यासाठी राज्य सरकारने आज महत्वपूर्ण घोषणा केली आहे. कर्मचाऱ्यांच्या मूळ वेतनात वाढ करण्याचा निर्णय घेण्यात आला आहे. एसटीच्या विलिनीकरणासाठी नेमलेल्या समितीचा अहवाल येईपर्यंत कर्मचाऱ्यांना वेतनात अंतरिम वाढ देण्याचा सरकारने प्रस्ताव दिला आहे. या कर्मचाऱ्यांच्या मूळ वेतनात आता वाढ करण्याची घोषणा करण्यात आली आहे. या प्रस्तावाला राज्य शासनाने मान्यता दिली आहे. ही घोषणा परिवहन मंत्री अनिल परब यांनी केली असून यावेळी मंत्री उदय सामंत, आमदार गोपीचंद पडळकर, आमदार सदाभाऊ खोत उपस्थित होते. यावर गुणरत्न सदावर्ते यांची ही प्रतिक्रिया दिली आहे.

नवनियुक्त कर्मचारी ते 10,20 आणि 30 वर्ष नोकरी केलेल्या चालक, वाहक आणि यांत्रिकांचे कसे वाढणार पगार ?Source link

Latest articles

Related articles

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here