Pune News LIVE Updates : पुणे आणि परिसरातील महत्त्वाच्या बातम्यांचा आढावा फक्त एका क्लिकवर…<p><strong class="uk-margin-bottom uk-display-block">लोकसत्ताच्या पुणे आवृत्तीचे मुख्य उपसंपादक राजेंद्र येवलेकर यांची आत्महत्या</strong></p>
<div class="card_content">
<p>लोकसत्ताच्या पुणे आवृत्तीचे मुख्य उपसंपादक राजेंद्र येवलेकर यांनी कोथरुडमधील त्यांच्या राहत्या घरी गळफास घेऊन आत्महत्या केली आहे. राजेंद्र येवलेकर विज्ञान विषयक लिखाणासाठी ओळखले जात. &nbsp;त्यांच्या मागे पत्नी, &nbsp;मुलगी आणि तीन भाऊ आहेत. &nbsp;राजेंद्र येवलेकर यांनी आत्महत्या का केली हे मात्र अजुन समजु शकलेले नाही. &nbsp;कोथरुड पोलीस या घटनेचा तपास करत आहेत.</p>
<p><strong class="uk-margin-bottom uk-display-block">पुण्यात नवले पुलाजवळ एक अपघात</strong></p>
<div class="card_content">
<p>पुणे नवले पुलाजवळ आज सकाळी पुन्हा एक अपघात झाला आहे. बंगळुरू मुंबई महामार्गावर सातारा कडून मुंबई कडे जाणार कंटेनर पलटी झाला आहे. या अपघातात कुठलीही जीवित हानी झालेली नसली तरी हायवेवर मोठ्या प्रमाणात वाहतूक कोंडी झाली. गेल्या महिन्याभरात नवले पुलावर 5 ते 6 वेळा अपघात झाला आहे. अनेकदा तक्रार करूनदेखील प्रशासन काहीच करत नाही.&nbsp;</p>
<p><strong class="uk-margin-bottom uk-display-block">वारकऱ्यांसाठी आनंदाची बातमी, 2 डिसेंबरला पार पडणार संत ज्ञानेश्वर महाराजांचा संजीवन समाधी सोहळा</strong></p>
<div class="card_content">
<p>पुण्यातील देवाच्या आळंदीत 2 डिसेंबरला संत ज्ञानेश्वर महाराजांचा संजीवन समाधी सोहळा पार पडणार आहे. हा सोहळा पंढरपूरमध्ये साजरा झालेल्या कार्तिकी एकादशी प्रमाणेच होणार आहे. आळंदीत आज पार पडलेल्या बैठकीत तसा निर्णय झाला आहे. देवस्थान, पोलीस यंत्रणा आणि महसूल प्रशासनाचे यावर एकमत झालंय. पण याबाबतचा अंतिम निर्णय जिल्हाधिकारी राजेश देशमुख घेणार आहेत. त्यांच्यासोबत गुरुवारी दुपारी तीन वाजता बैठक होईल. तर याची घोषणा शुक्रवारच्या कोरोना आढावा बैठकीत पालकमंत्री अजित पवार करण्याची शक्यता आहे.</p>
<p><strong class="uk-margin-bottom uk-display-block">अमित शहा 26 नोव्हेंबरला पुणे दौऱ्यावर</strong></p>
<p>अमित शहा 26 नोव्हेंबरला पुणे दौऱ्यावर येणार असल्याच नक्की झाला आहे. &nbsp;या दौऱ्यात पुण्यातील वैकुंठभाई मेहता नॅशनल इन्स्टिट्यूट ऑफ कोऑपरेशन या संस्थेत अमित शहांकच्या उपस्थितीत सहकार परिषदेचे आयोजन करण्यात आलय. या कार्यक्रमानंतर अमित शहा पुण्यातील वसंतदादा शुगर इन्स्टिट्यूटला भेट देण्याचीही शक्यता आहे.</p>
<p>&nbsp;</p>
</div>
</div>
</div>Source link

Latest articles

Related articles

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here