Notice: Array to string conversion in /home/vmnews/domains/vartmanmaharashtra.in/public_html/wp-includes/shortcodes.php on line 356

कंगना राणावतच्या ‘त्या’ विधानाचे विक्रम गोखलेंकडून समर्थन; म्हणाले…

Array


मुंबईः भारताला १९४७ मध्ये जे स्वातंत्र्य मिळाले ती भीक होती, देशाला खरे स्वातंत्र्य २०१४ मध्ये मिळाले’ असे वादग्रस्त वक्तव्य अभिनेत्री कंगना राणावत (kangana ranaut) हिने केले आहे. कंगना राणावतच्या या विधानावरुन देशभरात तिच्यावर टीका होत आहे. या प्रकरणात राजकीय नेत्यांनीही कंगनाला खडे बोल सुनावले होते. मात्र, ज्येष्ठ अभिनेते विक्रम गोखले (Vikram Gokhale) यांनी कंगना राणावतच्या वक्तव्याचे जाहीर समर्थन केलं आहे.

७५ व्या वाढदिवसानिमित्त ब्राह्मण महासंघाच्या वतीनं ज्येष्ठ अभिनेते विक्रम गोखले यांचा सन्मान करण्यात आला. यावेळी बोलताना कार्यक्रमात विक्रम गोखले यांनी अनेक मुद्द्यांवर भाष्य केलं आहे. एसटी कर्मचाऱ्यांचा संप, भाजप- शिवसेना युतीयावर परखडपणे भाष्य केलं आहे. तसंच, कंगनाच्या वादग्रस्त वक्तव्याला देखील जाहीरपणे समर्थन दिलं आहे. विक्रम गोखले यांनी कंगनाला समर्थन दिल्यानंतर आता नवीन वाद निर्माण होण्याची शक्यता आहे.

कंगना राणावत जे म्हणाली त्यावर मी सहमत आहे. हे स्वातंत्र्य भीक मागूनच मिळालं आहे. हे स्वातंत्र्य दिलेलं गेलं आहे. आपले स्वातंत्रवीर जेव्हा फाशीवर जात होते तेव्हा फाशीपासून त्यांना वाचवलं नाही, हे चुकीचे आहे. मतपेढीचे राजकारण सुरू झाल्यापासून वाद निर्माण होत आहेत, असं विक्रम गोखले यांनी म्हटलं आहे.

देश कधीही हिरवा होणार नाही

लाल बहादूर शास्त्री सोडून आतापर्यंत देशातील सर्व पंतप्रधानांना मी शंभराच्या खाली गुण देतो. पण त्यांची जयंती ही २ ऑक्टोबर ला येते ती हेतुपुरस्सर पुसली जाते. त्याचा विसर पाडला जातो. किती वर्षे कारस्थान आहे? हा देश कधीही हिरवा होणार नाही हा देश भगवा राहिला पाहिजे, असंही विक्रम गोखले यांनी म्हटलं आहे.



Source link

Latest articles

Related articles

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here