Notice: Array to string conversion in /home/vmnews/domains/vartmanmaharashtra.in/public_html/wp-includes/shortcodes.php on line 356

Pune News LIVE Updates : पुणे आणि परिसरातील महत्त्वाच्या बातम्यांचा आढावा फक्त एका क्लिकवर…

Array<p><strong class="uk-margin-bottom uk-display-block">किरण गोसावीला पिंपरी चिंचवड पोलीस अटक करणार</strong></p>
<p>किरण गोसावीच्या अडचणीत आणखी वाढ झाली आहे. पुण्यानंतर आता पिंपरी चिंचवड पोलीस ही त्याला अटक करणार आहेत. कारण भोसरी पोलीस स्टेशनमध्ये किरण गोसावीवर फसवणुकीचा गुन्हा दाखल झालाय. विजयकुमार कानडे यांनी तशी फिर्याद दिली आहे. नोकरीच्या शोधात असणाऱ्या विजयकुमारला मार्च 2015 मध्ये एक मेल आला. शिवा इंटरनॅशनलने पाठविलेल्या या मेल मध्ये परदेशात हॉटेल मॅनेजमेंटच्या नोकरीची ऑफर होती. विजयने या मेलवर बायोडाटा पाठविला. तेंव्हा किरण गोसावीने विश्वास संपादन करत ब्रुनेईत नोकरी लावतो असं त्याला आश्वासन दिलं. पण यासाठी काही रक्कम खर्च करावी लागेल असं त्याने सांगितलं. त्यानुसार किरण गोसावी पिंपरी चिंचवडच्या नाशिक फाटा येथे विजयला भेटला. तिथं त्याने तीस हजारांची रोकड घेतली. नंतर ठाण्यातील घोडबंदर मधील शिवा इंटरनॅशनलच्या कार्यालयात जाऊन रोख रक्कम आणि ऑनलाइन पद्धतीने पैसे दिले. नोकरीच्या आमिषापोटी विजयने तब्बल सव्वा दोन लाख रुपये मोजले. पण किरणने नोकरी ही मिळवून दिली नाही आणि रक्कम ही परत केली नाही. असा आरोप विजयने ठेवत, भोसरी पोलीस स्टेशनमध्ये गुन्हा दाखल केलाय. किरण गोसावी सध्या पुणे पोलिसांच्या अटकेत आहे. त्यांची चौकशी पूर्ण झाल्यानंतर आता पिंपरी चिंचवड पोलीस ही त्याला याप्रकरणात अटक करणार आहे.</p>
<div class="card_content">
<p><strong class="uk-margin-bottom uk-display-block">अमित शहा 26 नोव्हेंबरला पुणे दौऱ्यावर</strong></p>
<div class="card_content">
<p>अमित शहा 26 नोव्हेंबरला पुणे दौऱ्यावर येणार असल्याच नक्की झाला आहे. &nbsp;या दौऱ्यात पुण्यातील वैकुंठभाई मेहता नॅशनल इन्स्टिट्यूट ऑफ कोऑपरेशन या संस्थेत अमित शहांकच्या उपस्थितीत सहकार परिषदेचे आयोजन करण्यात आलय. या कार्यक्रमानंतर अमित शहा पुण्यातील वसंतदादा शुगर इन्स्टिट्यूटला भेट देण्याचीही शक्यता आहे. वसंतदादा शुगर इन्स्टिट्यूटचे प्रमुख या नात्याने शरद पवार यांनी काही दिवसांपूर्वी अमित शहांची दिल्लीत भेट घेऊन त्यांना वसंतदादा शुगर इन्स्टिट्यूटला भेट देण्याच आमंत्रण दिले आहे. केंद्र सरकारकडून सहकार मंत्रालय स्थापन करुन त्याची जबाबदारी अमित शहांनी घेतल्यानंतर महाराष्ट्रातील सहकार क्षेत्रात त्याच्या वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया उमटल्या होत्या. &nbsp;त्या पार्श्वभूमीवर अमित शहांच्या या पुणे दौऱ्याकडे सहकार क्षेत्राकडून उत्सुकतेनं बघितले जाणार आहे.</p>
</div>
<p>&nbsp;</p>
</div>Source link

Latest articles

Related articles

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here