Notice: Array to string conversion in /home/vmnews/domains/vartmanmaharashtra.in/public_html/wp-includes/shortcodes.php on line 356

Pune News LIVE Updates : पुणे आणि परिसरातील महत्त्वाच्या बातम्यांचा आढावा फक्त एका क्लिकवर…

Array



<p><strong class="uk-margin-bottom uk-display-block">किरण गोसावीला सहा दिवसांची पोलिस कोठडी</strong></p>
<div class="card_content">
<p>किरण गोसावीला सहा दिवसांची पोलिस कोठडी. लष्कर पोलीसांनी फसवणुकीच्या गुन्ह्यात किरण गोसावीचा ताबा घेऊन त्याला आज न्यायालयात हजर केले. न्यायालयाने त्याला सहा दिवसांची पोलीस कोठडी सुनावली. किरण गोसावीवर पुण्यातील फरासखाना पोलीस स्टेशन प्रमाणेच लष्कर आणि वानवडी पोलीस स्टेशनमध्ये ही गुन्हे&nbsp; दाखल करण्यात आले आहेत. फरासाना पोलीसांनंतर लष्कर पोलीसांनी गोसावीचा ताब्यात घेतले.</p>
<p><strong class="uk-margin-bottom uk-display-block">मुख्यमंत्र्यांच्या अनुपस्थितीत कारभार पाहणाऱ्या मंत्र्याला धोरणात्मक निर्णय घेता येत नाहीत: उल्हास बापट</strong></p>
<div class="card_content">
<p>उल्हास बापट-&nbsp;<br />* मुख्यमंत्री अनुपस्थित असतील तर राज्याचा कारभार कोणी पहायचा याबाबत घटनेत स्पष्ट अशी कोणतीही तरतुद नाही.&nbsp;<br />* आपल्या लोकशाहीला इंग्लंडचा वारसा असल्याने तिकडे काय होते याचा आपल्याकडे निर्णय घेताना विचार होतो.&nbsp;<br />* आपल्याकडे उपमुख्यमंत्रीपदाची घटनेत तरतुद नाही. &nbsp;त्यामुळे मुख्यमंत्र्यांनंतर सगळे मंत्री समकक्ष ठरतात.&nbsp;<br />* आपल्या अनुपस्थितीत आपले अधिकार कोणाला द्यायचे हे सर्वस्वी मुख्यमंत्र्यांवर अवलंबून असते. &nbsp;ते उपमुख्यमंत्र्यांकडेच द्यायला हवेत असं बंधन नाही.&nbsp;<br />* मुख्यमंत्र्यांच्या अनुपस्थितीत कारभार पाहणाऱ्या मंत्र्याला धोरणात्मक निर्णय घेता येत नाहीत. &nbsp;रोजचे कमकाज मात्र चालू राहील.</p>
<p><strong class="uk-margin-bottom uk-display-block">अमित शहा 26 नोव्हेंबरला पुणे दौऱ्यावर</strong></p>
<div class="card_content">
<p>अमित शहा 26 नोव्हेंबरला पुणे दौऱ्यावर येणार असल्याच नक्की झाला आहे. &nbsp;या दौऱ्यात पुण्यातील वैकुंठभाई मेहता नॅशनल इन्स्टिट्यूट ऑफ कोऑपरेशन या संस्थेत अमित शहांकच्या उपस्थितीत सहकार परिषदेचे आयोजन करण्यात आलय. या कार्यक्रमानंतर अमित शहा पुण्यातील वसंतदादा शुगर इन्स्टिट्यूटला भेट देण्याचीही शक्यता आहे. वसंतदादा शुगर इन्स्टिट्यूटचे प्रमुख या नात्याने शरद पवार यांनी काही दिवसांपूर्वी अमित शहांची दिल्लीत भेट घेऊन त्यांना वसंतदादा शुगर इन्स्टिट्यूटला भेट देण्याच आमंत्रण दिले आहे. केंद्र सरकारकडून सहकार मंत्रालय स्थापन करुन त्याची जबाबदारी अमित शहांनी घेतल्यानंतर महाराष्ट्रातील सहकार क्षेत्रात त्याच्या वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया उमटल्या होत्या. &nbsp;त्या पार्श्वभूमीवर अमित शहांच्या या पुणे दौऱ्याकडे सहकार क्षेत्राकडून उत्सुकतेनं बघितले जाणार आहे.</p>
</div>
</div>
</div>



Source link

Latest articles

Related articles

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here