Notice: Array to string conversion in /home/vmnews/domains/vartmanmaharashtra.in/public_html/wp-includes/shortcodes.php on line 356

तडीपार गुंडाला अटक

Array


म. टा. प्रतिनिधी, पुणे

खुनाचा प्रयत्न केल्याच्या गुन्ह्यात जामीनावर सुटलेल्या आरोपीला दोन वर्षांसाठी शहरातून तडीपार केल्यानंतर तो शहरात फिरताना आढळून आला. गुन्हे शाखेच्या युनिट एकने त्याला अटक केली आहे.

वसीम फक्रुदीन शेख (वय ३३, रा. कात्रज) असे अटक केलेल्याचे नाव आहे. शेख याने मार्च २००९ मध्ये लोहियानगर परिसरात एका व्यक्तीवर तलवारीने वार करून खुनाचा प्रयत्न केला होता. या गुन्ह्यात शेख याला सात वर्षांची शिक्षा सुनावली होती. शेख याने उच्च न्यायालयात अपील केले होते. त्यानंतर त्याला जामीन मिळाला होता. त्यानंतर शेख याला पुणे जिल्ह्यातून दोन वर्षांसाठी जानेवारी २०२१ मध्ये तडीपार केले होते. तरीही तो शहरात येत होता. गुन्हे शाखा युनिट एकचे कर्मचारी अमोल पवार यांना शेख हा पत्नीला भेटण्यासाठी येणार असल्याची माहिती मिळाली होती. त्यानुसार पोलिस उपनिरीक्षक संजय गायकवाड यांच्या पथकाने कात्रज येथील लेकटाऊन परिसरातून अटक केली. पुढील कारवाईसाठी त्याला भारती विद्यापीठ पोलिसांच्या ताब्यात दिले आहे. शेख याच्या विरोधात आठ गुन्हे दाखल आहेत.Source link

Latest articles

Related articles

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here