Notice: Array to string conversion in /home/vmnews/domains/vartmanmaharashtra.in/public_html/wp-includes/shortcodes.php on line 356

Pune : एसटीनंतर पुण्यात आता खासगी बसेसही बंद करण्याचा निर्णय ABP Majha

Array<p>एसटीनंतर पुण्यात आता खासगी बसेसही बंद होणार आहेत. सरकारकडून सहकार्य मिळत नसल्यानं पुणे बस असोसिएशननं हा निर्णय घेतलाय. परिवहन मंत्र्यांनी दिलेलं आश्वासन पाळलं नाही. काल कोल्हापुरात खासगी बसच्या काचा फोडण्यात आल्या. ड्रायव्हरला मारहाण करण्यात आली. पुण्यातून भरून गेलेल्या बस रिकाम्या आल्या. प्रशासनाकडून कुठलेही सहकार्य मिळत नाही म्हणून बस संघटनेने हा निर्णय घेतलाय. आज दुपारी परिवहन मंत्र्यांशी चर्चा करु. जर अशा पद्धतीने खाजगी बसेसचं नुकसान होणार असेल तर आम्ही बस थांबवून संपाला पाठिंबा दिल्याचं बस संघटनेचे कार्याध्यक्ष बाबा शिंदे यांनी जाहीर केलं.</p>
<p>&nbsp;</p>Source link

Latest articles

Related articles

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here