Notice: Array to string conversion in /home/vmnews/domains/vartmanmaharashtra.in/public_html/wp-includes/shortcodes.php on line 356

विवाहितेवर सामूहिक बलात्कार

Array


म. टा. वृत्तसेवा, भोर

तालुक्यातील भांबवडे येथे विवाहितेवर सायंकाळी जबरदस्तीने सामूहिक बलात्कार केल्याची फिर्याद शुक्रवारी किकवी पोलिस चौकीत दाखल झाली आहे. हरिश्चंद्री येथील वृद्ध विवाहितेवर झालेल्या बलात्काराची घटना ताजी असताना हा प्रकार समोर आला आहे. या प्रकरणी राजगड पोलिसांनी चौघांना ताब्यात घेऊन गुन्हा दाखल केला आहे.

अनिल वाडकर, महेश सोनवणे, हनुमान कापरे (रा. भांबवडे) अशी ताब्यात घेतलेल्यांची नावे आहेत. या प्रकरणी स्वतः पीडितेने फिर्याद दिली आहे. हा प्रकार १० ऑक्टोबर रोजी सायंकाळी सहा वाजण्याच्या दरम्यान घडला. पीडितेचे पती शिरवळ येथील रुग्णालयात उपचार घेत होते. त्या दरम्यान फिर्यादी शेतात जाताना आरोपींनी फिर्यादीच्या पतीने मोबाइल चार्जर व पॅन्ट मागितल्याचे सांगितले. त्यावर स्वत: जाऊन नेऊन देईन, असे पीडितेने सांगितल्याचा राग आल्याने आरोपी तिला धमकी देऊन निघून गेले. या प्रकारामुळे फिर्यादी घाबरून शेतातील पिकात लपून बसल्या. सायंकाळी सहा वाजता घरी जाताना गुरांना चारा घालण्यासाठी गोठ्यात गेल्या. त्या वेळी अनिल वाडकरमहेश सोनवणे यांनी गोठ्यात येऊन पीडितेवर बलात्कार केला. पोलिस निरीक्षक सचिन पाटील यांच्या मार्गदर्शनाखाली सहायक पोलिस निरीक्षक प्रमोद पोरे पुढील तपास करीत आहेत.

परस्परांविरुद्ध तक्रार

विवाहितेवरील सामूहिक बलात्कारप्रकरणी शनिवारी पीडितेच्या नवऱ्याविरोधात आरोपींच्या पत्नीने बलात्काराची फिर्याद पोलिस चौकीत दिली. या प्रकरणी सुनील धर्माजी कापरे (रा. भांबवडे) यांना पोलिसांनी ताब्यात घेतले आहे. आरोपीने ऑक्टोबर २०२० ते पाच नोव्हेंबर या कालावधीत भांबवडे व कापूरहोळ येथील लॉजमध्ये जबरदस्तीने इच्छेविरुद्ध वेळोवेळी बलात्कार केला. या प्रकाराबद्दल वाच्यता केल्यास पती व मुलांना ठार मारण्याची धमकी देऊन शिवीगाळ केली, असे फिर्यादीत म्हटले आहे.Source link

Latest articles

Related articles

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here