Borivali : दोन वर्षांनंतर मराठी बाणाचा प्रयोग, हाऊसफुल प्रयोगानंतर कलाकारांच्या डोळ्यात आनंदाश्रू<p>राज्य&nbsp;सरकारने&nbsp;काही&nbsp;अटी&nbsp;घालत&nbsp;राज्यातील&nbsp;नाट्यगृह&nbsp;आणि&nbsp;सिनेमागृहाना&nbsp;परवानगीदिल्यानंतर&nbsp;बोरिवली&nbsp;मधील&nbsp;प्रबोधनकार&nbsp;ठाकरे&nbsp;नाट्यगृहात&nbsp;आज&nbsp;मराठी&nbsp;बाणा&nbsp;हा&nbsp;नाट्य&nbsp;प्रयोगझाला.&nbsp;तब्बल&nbsp;सहाशे&nbsp;पाच&nbsp;दिवसानंतर&nbsp;या&nbsp;कलाकारांनी&nbsp;आपली&nbsp;कला&nbsp;सादर&nbsp;करताना&nbsp;एकाडोळ्यात&nbsp;आनंद&nbsp;अश्रू&nbsp;होते&nbsp;तर&nbsp;दुसऱ्या&nbsp;डोळ्यात&nbsp;दुःखाचे&nbsp;अश्रू&nbsp;होते. यावेळी&nbsp;अनेक&nbsp;प्रेक्षकांनी&nbsp;डोळ्यात अश्रू&nbsp;आणत&nbsp;या&nbsp;कलाकारांना&nbsp;प्रतिसाद&nbsp;दिला.</p>
<p>&nbsp;</p>
<p>&nbsp;</p>Source link

Latest articles

Related articles

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here