Google search engine
HomeUncategorizedमोदींच्या केदारनाथ पूजेवेळी महाराष्ट्रात 'या' नऊ ठिकाणी पूजा होणार, महत्वाच्या भाजप नेत्यांची...

मोदींच्या केदारनाथ पूजेवेळी महाराष्ट्रात 'या' नऊ ठिकाणी पूजा होणार, महत्वाच्या भाजप नेत्यांची उपस्थिती


 • मुंबई : केदारनाथ येथे श्रीमद आद्य शंकराचार्य यांच्या समाधीचे अनावरण नरेंद्र मोदी करणार आहेत. अशा ठिकाणी शंकराचार्य पदस्पर्श केला, मठांची स्थापना केली, तसेच १२ ज्योतिर्लिंग एकूण  82 अशा प्रकारे तीर्थक्षेत्री हा कार्यक्रम ज्याद्वारे मोठ्या प्रमाणात समोर येणार आहे. हा कार्यक्रम मोठ्या स्तरावर होणार आहे. या ठिकाणी भाजपचे प्रमुख देखील
  सहभागी आहेत. भाजपचे प्रमुख पूजा करणार आहेत.
  .
 • नाशिक –त्र्यंबकेश्वर- नदी नाशिक 
 • तंत्र- शंकराचार्य मठात- प्रदेशाध्यक्ष चंद्रकांत पाटील 
 • औरंगाबाद- घृष्णेश्वर  – केंद्रीय मंत्री रावसाहेब दानवे 
 • बीड-  परळी वैजनाथ – पंकजा मुंडे  
 • सोलापूर-  पढंरपूर – भगवान जय सिध्देश्वर  
 • उस्मानाबाद-  तुळजापूर  – महिला राणा जगजितसिंह पाटील
 • पुणे-  भिमाशंकर-  माजी मंत्री संजय भेगडे  
 • नांदेड-  माहूर – प्रताप पाटील चिखलीकर
 • हिंगोली-  औढा नागनाथ- महिला तानाजी मुटकुळ

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी नवडे केदारनाथ येथे भेट देत आहेत. नरेंद्र मोदींच्या भेटीला उमेदवार केदारनाथ मंदिरात तयारी सुरु आहे. दिवाळीचा आनंद केदारनाथ मंदिराला आठ क्विंटल फुलांनी सजावट केली आहे. नरेंद्र मोदी केदारनाथ मंदिरात पूजा करतील. त्यानंतर श्री आदि शंकराचार्य समाधिचे उद्घाटन आणि श्री आदि शंकराचार्यांचे अनावरण करतील. केदार धाम मोदी येथे दोननाथ चार आहेत. या दौऱ्यात मोदी हे भाषण करणार आहेत. पीएम संबोधना 87 एलईडी स्क्रीन आणि बिग स्क्रीनवर प्रसारित होणारे आहेत. श्री आदि शंकराचाराचा मार्गावर मार्गावर मंदिरात भाजपचे प्रमुख दर्शनार्थी उपस्थित आहे.

 • <p>केदरनाथधाम यात्रेच्या क्षणाला  ऐतिहासिक करण्यासाठी भाजपने एक राष्ट्रव्यापी योजना बनवली आहे. चारम बार ज्योतिर् आणि प्रमुख मंदिरे असे एकूण 82 मंदिर साधू, भक्तांना धामात, लोकांना केले होते.  </p>
  <p>येत्या काही उत्तरप्रदेश आणि उत्तराखंड विधान विधानाच्या पार पडणार आहेत. त्या नरेंद्र मोदी यांच्याकडे पाहिले जात आहे. पंतप्रधान नरेंद्र मोदी काही घोषणा करण्याची घोषणा आहे. अनेकांचे लक्ष या दौऱ्याकडे लागले आहे.</p>
  <p><strong>महत्वाच्या बातम्या : </strong></p>
  <ul>
  <li><a href=”https://marathi.abplive.com/news/india/prime-minister-narendra-modi-will-visit-kedarnath-on-november-5-bjp-leaders-will-visit- 87-temples-1010795″><strong>पंतप्रधान नरेंद्र मोदी 5 नवला केनाथ दौलियावर, 87 मंदिरात भाजपा लोक दर्शन</strong></a></li>
  <li><a href=”https://marathi. abplive.com/news/india/pm-modi-visit-kedarnath-temple-decorated-with-8-quintal-flowers-1011096″><strong>पंतप्रधान मोदींचा विदर्भ केदारनाथ दौरा; आठ क्विंटल फुलांनी मंदिराची सजावट</strong></a></li>
  </ul>

  स्रोत दुवा

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -
Google search engine

Most Popular

Recent Comments